White Pegasus flying over a landscape on a Magic: The Gathering card.

Mesa Pegasus (Revised Edition) — Giá trị thẻ MTG

Revised Edition

Mesa Pegasus từ Revised Edition có giá bao nhiêu — giá thị trường cho một thẻ.

Mesa Pegasus (Revised Edition) value — Market 5.498 ₫ · $0.21. Prices updated tháng 9 năm 2026.

Set · Revised EditionRarity · CommonNumber · #28
Live on eBay now

Converted from USD at the ECB reference rate — sold comps are US-market sales.

See current eBay listings

Live on eBay right now

JunkPal AI· resale insightanalyzing sold comps…

▍

Dữ liệu giá được xác minh với · 1

Item details

Brand
Common
Set
Revised Edition
Rarity
Common
Number
#28

Giá Mesa Pegasus (Revised Edition)

Mesa Pegasus từ Revised Edition (#28) có giá thị trường là $0.21.

Điều gì ảnh hưởng đến giá

Đối với các thẻ đơn lẻ của Magic, giá trị được quyết định bởi bộ, độ hiếm, tình trạng (NM so với đã chơi), và nhu cầu chơi/định dạng. Các bản in đầu tiên, thẻ foil và các thẻ được sử dụng trong thi đấu hoặc Commander giữ giá tốt nhất; các bản in lại làm giảm giá.

Price guide

What this actually trades for — sold values by condition vs. what sellers are asking today

Shop this on eBay ↗
ConditionValueBased on
Market5.498 ₫ · $0.21eBay sold comps

Câu hỏi thường gặp

Giá thị trường hiện tại của Mesa Pegasus (Revised Edition) là bao nhiêu?
Giá thị trường hiện tại của Mesa Pegasus (Revised Edition) là $0.16.
Mesa Pegasus (Revised Edition) hiếm đến mức nào?
Thẻ này được liệt kê với độ hiếm Common.
Số thẻ của phiên bản Revised Edition này là bao nhiêu?
Mesa Pegasus (Revised Edition) là thẻ số #28.

Thêm giá trị bán lại

Xem tất cả →