Future Code (Interlude Diva) — WIXOSS Card Value

Future Code (Interlude Diva) — Giá trị thẻ WIXOSS

Interlude Diva

Future Code từ Interlude Diva có giá bao nhiêu — Thị trường TCGPlayer cho thẻ đơn.

Future Code (Interlude Diva) value — Market 5.236 ₫ · $0.2 · Low 3.927 ₫ · $0.15. Prices updated tháng 7 năm 2026.

Set · Interlude DivaRarity · PINumber · #WXDi-P00-004[EN]Game · WIXOSS
Live on eBay now

Converted from USD at the ECB reference rate — sold comps are US-market sales.

See current eBay listings

Live on eBay right now

JunkPal AI· resale insightanalyzing sold comps…

Dữ liệu giá được xác minh với · 1

Item details

Brand
WIXOSS
Game
WIXOSS
Set
Interlude Diva
Rarity
PI
Number
#WXDi-P00-004[EN]

Giá trị Future Code (Interlude Diva)

Future Code từ Interlude Diva (WIXOSS) #WXDi-P00-004[EN] có giá thị trường trên TCGPlayer là $0.20. Độ hiếm: PI.

Yếu tố quyết định giá

Đối với các thẻ đơn WIXOSS, giá trị được quyết định bởi bộ bài, độ hiếm, lần in (bình thường/foil/alt-art) và nhu cầu cạnh tranh. Các thẻ hiếm săn lùng, alt-art và foil in lần đầu có mức giá cao nhất.

Price guide

What this actually trades for — sold values by condition vs. what sellers are asking today

Shop this on eBay ↗
ConditionValueBased on
Market5.236 ₫ · $0.2eBay sold comps
Low3.927 ₫ · $0.15eBay sold comps

Câu hỏi thường gặp

Giá bán lại hiện tại của Future Code (Interlude Diva) là bao nhiêu?
Giá thị trường cho thẻ PI này hiện được niêm yết là $0.20, với giá khởi điểm thấp là $0.15.
Độ hiếm của thẻ này có quan trọng đối với giá trị của nó không?
Có, thẻ này là thẻ hiếm PI từ bộ Interlude Diva, điều này góp phần vào tình trạng sưu tầm của nó.
Tôi có thể tìm thẻ WIXOSS cụ thể này ở đâu?
Bạn có thể tìm thấy thẻ này được liệt kê là #WXDi-P00-004[EN] trên thị trường.

Thêm giá trị bán lại

Xem tất cả