Card art depicts a figure drawing a bow near a mountain structure.

Giá thẻ MTG Warning (Ice Age)

Ice Age

Thẻ Warning từ Ice Age có giá bao nhiêu — giá thị trường cho một thẻ.

Giá thẻ MTG Warning (Ice Age) value — Market 3.665 ₫ · $0.14. Prices updated tháng 9 năm 2026.

Set · Ice AgeRarity · CommonNumber · #55
Live on eBay now

Converted from USD at the ECB reference rate — sold comps are US-market sales.

See current eBay listings

Live on eBay right now

JunkPal AI· resale insightanalyzing sold comps…

▍

Dữ liệu giá được xác minh với · 1

Item details

Brand
Common
Set
Ice Age
Rarity
Common
Number
#55

Giá thẻ Warning (Ice Age)

Thẻ Warning từ Ice Age (#55) có giá thị trường là $0.12.

Điều gì quyết định giá cả

Đối với các thẻ đơn Magic, giá trị được quyết định bởi bộ, độ hiếm, tình trạng (NM so với đã chơi), và nhu cầu chơi/định dạng. Các bản in đầu tiên, thẻ có hiệu ứng ánh kim và các thẻ được sử dụng trong thi đấu hoặc Commander giữ giá tốt nhất; các bản in lại làm giảm giá.

Price guide

What this actually trades for — sold values by condition vs. what sellers are asking today

Shop this on eBay ↗
ConditionValueBased on
Market3.665 ₫ · $0.14eBay sold comps

Câu hỏi thường gặp

Thẻ #55 Ice Age hiếm đến mức nào?
Thẻ này được phân loại là Phổ biến trong bộ Ice Age.
Giá thị trường hiện tại của thẻ này là bao nhiêu?
Giá thị trường hiện tại của Ice Age #55 là $0.09.
Thẻ này có đáng mua không nếu tôi đang bắt đầu bộ sưu tập?
Có, với giá chỉ $0.09, đây là cách rất phải chăng để bắt đầu hoặc mở rộng bộ sưu tập Ice Age của bạn.

Thêm giá trị bán lại

Xem tất cả →