James Wong & Michael Rai* – Project A - プロジェクトA

James Wong & Michael Rai* – Project A - プロジェクトA (Vinyl, LP)

Stage & Screen

Giá trị của Project A - プロジェクトA của James Wong & Michael Rai* trên thị trường đồ cũ.

James Wong & Michael Rai* value — Discogs floor 93.201 ₫ · $3.56. Prices updated tháng 6 năm 2026.

Label · VictorFormat · Vinyl, LPGenre · Stage & Screen
Live on eBay now

Converted from USD at the ECB reference rate — sold comps are US-market sales.

See current eBay listings

Live on eBay right now

JunkPal AI· resale insightanalyzing sold comps…

Dữ liệu giá được xác minh với · 1

Item details

Brand
James Wong & Michael Rai*
Format
Vinyl, LP
Released
1984
Label
Victor
Genre
Stage & Screen
Copies for sale
37

Giá trị bán lại của James Wong & Michael Rai* – Project A - プロジェクトA

Project A - プロジェクトA của James Wong & Michael Rai* (1984) trên Vinyl, LP. Mức giá sàn trên thị trường Discogs là $3.56 với 37 bản hiện đang được bán.

Điều gì quyết định giá cả

Lần in, quốc gia và tình trạng (media + bìa) ảnh hưởng nhiều nhất đến giá trị của đĩa vinyl/CD — các bản in đầu tiên và bản sạch sẽ có giá cao hơn.

Price guide

What this actually trades for — sold values by condition vs. what sellers are asking today

Shop this on eBay ↗
ConditionValueBased on
Discogs floor93.201 ₫ · $3.56eBay sold comps

Câu hỏi thường gặp

Giá trị thị trường hiện tại của đĩa vinyl này là bao nhiêu?
Giá sàn trên Discogs cho đĩa LP Victor năm 1984 này hiện được niêm yết ở mức $3.56.
Đây là mặt hàng phổ biến hay hiếm?
Với 37 bản được niêm yết để bán, hiện tại nó vẫn có sẵn, mặc dù độ hiếm cụ thể của nó không được nêu rõ ngoài việc phát hành năm 1984.
Định dạng của bản phát hành này là gì?
Mặt hàng này có sẵn ở định dạng Vinyl, LP.

Thêm giá trị bán lại

Xem tất cả